Brush ɗin haƙori na lantarki yana amfani da babban girgiza kai na goga don tsaftace haƙora.Ayyukan gogewa yana da girma, ƙarfin tsaftacewa yana da ƙarfi, amfani yana da dadi kuma mai dacewa, kuma an kauce wa hanyar da ba daidai ba saboda gogewar haƙori na hannu, lalacewar hakora ƙananan ƙananan ne, kuma ana iya yin tausa.Yana iya tayar da sha'awar yara, kuma yana sa yaran da ba sa son goge haƙora su sami nishadi a yayin amfani da shi don kare haƙora, gujewa da rage faruwar caries ɗin haƙori, da yin amfani da buroshin hakori daidai bisa ga umarnin. taka rawar gani sosai.
1. Iyawar tsaftacewa.Abubuwan buroshin haƙori na gargajiya suna shafar abubuwa da yawa, kuma yana da wahala a cire plaque gaba ɗaya akan haƙoran.Bugu da ƙari, hanyar gogewa ba ta dace ba, wanda zai shafi tasirin tsaftacewa na gogewa.Wutar haƙora ta lantarki tana amfani da tasirin juyawa da girgiza.Yana iya cire 38% fiye da plaque fiye da buroshin hakori na hannu, wanda zai iya taka rawa sosai wajen tsaftace hakora.
2. Ta'aziyya.Burunan haƙora na yau da kullun kan fuskanci rashin jin daɗi a cikin gumi bayan sun goge haƙoransu, yayin da buroshin haƙora na lantarki suna amfani da ɗan ƙaramin girgiza da ake samu ta hanyar jujjuyawar sauri don tsaftace haƙora, wanda ba wai kawai yana haɓaka yaduwar jini a cikin rami na baki ba, har ma yana da tasirin sakamako. tausa da danko nama.
3. Rage lalacewa.Lokacin gogewa da buroshin hakori na yau da kullun, mai amfani yana sarrafa ƙarfin amfani.Babu makawa karfin goge goge zai yi karfi sosai wanda hakan zai haifar da illa ga hakora da kuma danko, kuma mutane da yawa sun saba amfani da hanyar goge hakora da ake yi a kwance mai nau'in zato, wanda kuma zai haifar da illa ga hakora.lalacewar hakora zuwa digiri daban-daban.Lokacin da ake amfani da buroshin hakori na lantarki, yana iya rage ƙarfin gogewa da kashi 60 cikin 100, yadda ya kamata ya rage yawan gingivitis da gumi na zubar jini, da rage lalacewar haƙora.
4. Farar fata.Brush ɗin haƙori na lantarki zai iya rage tabon haƙora yadda ya kamata ta hanyar shan shayi, kofi da ƙarancin yanayin baki, da dawo da asalin launin haƙora.Duk da haka, ba za a iya samun wannan tasiri a cikin ɗan gajeren lokaci ba, kuma yana buƙatar yin shi a hankali tare da gogewa yau da kullum.
Lokacin aikawa: Jul-19-2022