Dukanmu mun san ya kamata mu rika yin fulawa sau ɗaya a rana a matsayin wani ɓangare na al'amuran lafiyar baki.Amma mataki ne mai sauƙi-mai sauƙi don tsallakewa lokacin da muke fitowa daga ƙofar kofa ko gajiya da matsananciyar faɗuwa kan gado.Floss ɗin hakori na al'ada na iya zama da wahala a yi amfani da shi daidai, musamman idan kun sami wasu aikin haƙori ciki har da rawani da takalmin gyare-gyare, kuma ba shi da ƙima don haka ba babban zaɓi ga muhalli ba.
A filashin ruwa- wanda kuma aka sani da mai ban ruwa na baka - yana fesa jet na ruwa mai tsananin ƙarfi tsakanin haƙoran ku don tsaftace wuraren da ake gogewa da kuma kawar da abinci da ƙwayoyin cuta.Wannan yana taimakawa wajen kiyaye plaque a bakin ciki, yana rage haɗarin cavities, yana taimakawa hana ciwon ƙoda har ma yana yaƙar warin baki.
Dr Rhona Eskander, likitan hakori, wanda ya kafa Parla, mai gidan asibitin Dental na Chelsea ya ce: "Falan ruwa na iya zama babban zaɓi ga mutanen da ke da matsala ta goge goge da hannu.""Mutanen da suka yi aikin haƙori wanda ke sa floss ɗin ke da wahala - kamar takalmin gyaran kafa ko gadoji na dindindin ko kafaffen gadoji - suna iya son gwada fulawar ruwa."
Ko da yake suna iya ɗaukar ɗan sabawa da farko, yana da kyau kawai kunna na'urar da zarar tip ɗin ya kasance a cikin bakinka, sannan ku ajiye shi a kusurwa 90-digiri zuwa layin guma yayin da kuke tafiya kuma koyaushe kuna jingina kan nutse kamar yadda kuke so. yana iya zama m.
Sun zo tare da tankin ruwa mai cikawa don haka za ku iya fesa yayin da kuke aiki daga haƙoran baya zuwa gaba kuma suna iya haɗawa da ƙarin fasali kamar fasalin tausa don ƙoshin lafiya, saitunan matsa lamba har ma da goge harshe.Yana da daraja neman amai fure-furewanda ya zo tare da tip na orthodontic kuma idan kun sa takalmin gyaran kafa ko mafi kyawun saiti ko kawuna masu sadaukarwa idan kuna da dasa shuki, rawanin ko hakora masu mahimmanci.
Lokacin aikawa: Jul-02-2022